Bạn có thể chuyển sang phiên bản mobile rút gọn của Tri thức trực tuyến nếu mạng chậm. Đóng

U19 Việt Nam

U19 Việt Nam với nòng cốt là các cầu thủ khóa I Học viện HAGL-Arsenal JMG gây ấn tượng mạnh ở giải vô địch Đông Nam Á và vòng loại Cup châu Á.

U19 Việt Nam tăng cường 2 viện binh chất lượng

U19 Việt Nam tăng cường 2 viện binh chất lượng

0

Để chuẩn bị cho giải U19 Đông Nam Á và vòng chung kết U19 châu Á, U19 Việt Nam đã quyết định bổ sung tiền vệ Trần Minh Vương (HAGL) và trung vệ Trần Anh Thi (Tây Ninh).

U19 Việt Nam: Được và chưa được

U19 Việt Nam: Được và chưa được

0

Có thể coi giải U22 Đông Nam Á - Cúp Hassanal Bolkiah 2014 là giải đấu thành công của U19 Việt Nam nếu so với chỉ tiêu ban đầu đặt ra chỉ là vào Top 4 (bán kết).

U19 HAGL - Arsenal JMG lên đá V.League: Ta tắm ao ta

U19 HAGL - Arsenal JMG lên đá V.League: Ta tắm ao ta

0

Bầu Đức đã quyết định cho lứa cầu thủ U19 của Học viện HA Gia Lai - Arsenal JMG lên chơi V.League 2015 để không lãng phí tài năng và không tốn tiền mua cầu thủ ở mùa giải mới.

'Xô nước đá' đúng lúc cho U19 Việt Nam

'Xô nước đá' đúng lúc cho U19 Việt Nam

0

Thất bại 3-4 trước U19 Myanmar ở chung kết Cúp Hassanal Bokiah chính là một “xô nước đá” để thấy rõ hơn, khả năng của lứa cầu thủ được cho là “tương lai của bóng đá nước nhà".

U19 Việt Nam buồn bã khi trở về nước

U19 Việt Nam buồn bã khi trở về nước

0

Về đến Việt Nam nhưng các cầu thủ U19 vẫn chưa thể nguôi ngoai thất bại 3-4 trước U19 Myanmar ở trận chung kết giải U22 Đông Nam Á.

Thủ môn U19 Việt Nam xin lỗi người hâm mộ

Thủ môn U19 Việt Nam xin lỗi người hâm mộ

0

Giọt nước mắt đàn ông đã rơi và sau đó là lời xin lỗi của thủ môn Lê Văn Trường sau bàn thua U19 Việt Nam phải nhận xuất phát từ sai lầm của anh.

Cầu thủ U19 Việt Nam buồn bã sau trận thua

Cầu thủ U19 Việt Nam buồn bã sau trận thua

0

Khi trọng tài Hadimin thổi hồi còi kết thúc 90 phút thi đấu cũng là lúc người Myanmar ăn mừng chiến thắng, trong khi các cầu thủ U19 Việt Nam gục ngã và chấp nhận thất bại.

Cầu thủ U19 VN khóc nức nở sau trận thua Myanmar

Cầu thủ U19 VN khóc nức nở sau trận thua Myanmar

0

Nỗ lực tới những giây cuối cùng, nhưng U19 Việt Nam vẫn phải nhận trận thua chung kết thứ 2 liên tiếp, và rồi "những giọt nước mắt đàn ông" đã rơi trên đất Brunei.

3 điểm yếu chí tử của U19 Việt Nam

3 điểm yếu chí tử của U19 Việt Nam

0

Bản lĩnh thi đấu, khả năng phòng ngự và thể lực được các chuyên gia đánh giá là những nhược điểm cố hữu khiến U19 Việt Nam một lần nữa phải trả giá.

Highlight: U19 Việt Nam 3-4 U19 Myanmar

Highlight: U19 Việt Nam 3-4 U19 Myanmar

0

Sau trận thua Indonesia tại chung kết U19 Đông Nam Á, U19 Việt Nam lại một lần nữa gục ngã trước cúp vô địch khi để thua Myanmar 3-4 ở trận tranh cúp giao hữu U22 Đông Nam Á.

U19 VN gục ngã ở chung kết sau trận mưa bàn thắng

U19 VN gục ngã ở chung kết sau trận mưa bàn thắng

0

Sau trận thua Indonesia tại chung kết U19 Đông Nam Á, U19 Việt Nam lại một lần nữa gục ngã trước cúp vô địch khi để thua Myanmar 3-4 ở trận tranh cúp giao hữu U22 Đông Nam Á.

Xem thêm